- Mã sản phẩm: TMT633002- Nhà sản xuất: Total- Xuất xứ: Trung Quốc- Chiều dài: 30cm - Chiều rộng: 3cm- Chất liệu: nhôm anodized - Tỷ lệ chính xác: 0,7mm / m- Đóng gói bằng nhãn giấy
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada
37.240 ₫
38.000 ₫
Xem sản phẩm tương tự
Tìm kiếm tương tự
Đến nơi bán
Đến nơi bán
Xem thêm 6 nơi bán khác
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông số kĩ thuật
Thước lá tolsen 35026 300mm
Thước thủy total tmt2306 300mm
Thước căn lá 100b
Thước lá shinwa 13005 150mm
Thước lá shinwa 13013
Thước lá asaki ak-138
Thước lá kingtony 79061-20
Thước lá ttpusa ttp230-45806
Thước lá kingtony 79061-12
Thước lá berrylion 070701060 60cm
Thước thủy total tmt21006
Thước thủy total tmt28016
Thước dây 1,5m đo vòng eo, chiều cao, quần áo nhỏ gọn td15 headshop
Zhufengdi558151 12v 24v 30 wát 40 wát hộp mực gốm dây nóng cho arduino máy in 3d mk10
QIANGDI Chất liệu thép không gỉ Thước đo góc Phạm vi 0-180 độ 10 cm / 3,94 inch Thước đo góc hai tay Cấu trúc bền bỉ Đai ốc ngón tay cái có thể điều chỉnh Thước đo gỗ dành cho nghề mộc, kỹ thuật và trường học
Ftion 360 ° đo xách tay mức độ kỹ thuật số đo góc mini bevel thước đo kỹ thuật số đo độ nghiêng
Rơ le thời gian thực - Timer hẹn giờ Panasonic TB118N
Cân lò xo đo lực Newton cho thí nghiệm khoa học thước tỷ lệ kép 5N tối đa 500gm
Bộ yếm suông túi nắp + áo thun tay dài cổ cao sọc ngang 170522
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34