Thước lá 300mm (Chính Hãng) TOTAL TMT633002
5.0
9 đánh giá
964 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 32.000 ₫ - 46.000 ₫
platform
Thước nhôm 30cm total tmt633002
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
1 đánh giá
Đến nơi bán
Thước lá đo 30cm total tmt633002
4.5
4 đánh giá
Tmt633002 300mm thước lá total
7 đánh giá
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TMT633002
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Chiều dài: 30cm
- Chiều rộng: 3cm
- Chất liệu: nhôm anodized
- Tỷ lệ chính xác: 0,7mm / m
- Đóng gói bằng nhãn giấy
- Trọng lượng: 200g
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Thước 30cm 8810 (xếp)
Thước 30cm 8810
Lazada Thước nhựa thước đo phim hoạt hình 15cm cho học sinh ĐI HỌC
Thước nhựa thước đo phim hoạt hình 15cm cho học sinh ĐI HỌC
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34