PIC16F877A-I/P DIP40
PIC16F877A-I/P DIP40
PIC16F877A-I/P DIP40
PIC16F877A-I/P DIP40
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
1.5k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 50.000 ₫ - 73.326 ₫
platform
Đến nơi bán
Pic16f877a-i/p cắm/ dán
5.0
2 đánh giá
60.000 ₫
Đến nơi bán
Vi điều khiển pic16f877a dip40
5.0
3 đánh giá
60.000 ₫
platform
Pic16f887-i/p dip40
1 đánh giá
Chíp pic16f877a-i/p
1 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Datasheets PIC16F87xA
Datasheet PIC16F87XA Rev. B0 Silicon Errata Sheet
MSSP Module Silicon, Data Sheet Errata
PIC16F87xA Revision B2 Errata
PIC16F87xA Rev B7 Silicon, Data Sheet Errata
Timer1 Errata
Tips N Tricks Guide
PIC16F87xA Rev.B6 Errata
MPLAB® ICE2000 Spec
PICmicro™ Reference Manual
PIC16F87xA Programming Spec
Standard Package 10
Category Integrated Circuits (ICs)
Family Embedded - Microcontrollers
Series PIC® 16F
Packaging Tube
Core Processor PIC
Core Size 8-Bit
Speed 20MHz
Connectivity I²C, SPI, UART/USART
Peripherals Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT
Number of I /O 33
Program Memory Size 14KB (8K x 14)
Program Memory Type FLASH
EEPROM Size 256 x 8
RAM Size 368 x 8
Voltage - Supply (Vcc/Vdd) 4 V ~ 5.5 V
Data Converters A/D 8x10b
Oscillator Type External
Operating Temperature -40°C ~ 85°C
Package / Case 40-DIP (0.600", 15.24mm)
Other Names PIC16F877AI/P PIC16F877AIP
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34