PIC16F887-I/P DIP40
PIC16F887-I/P DIP40
PIC16F887-I/P DIP40
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
5.0
1 đánh giá
970 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 50.000 ₫ - 73.326 ₫
platform
Pic16f716-i/p dip18
50.000 ₫
Đến nơi bán
Đến nơi bán
Pic16f887-i/pt ic mcu 8-bit 14kb 44tqfp
Chíp pic16f877a-i/p
5.0
1 đánh giá
Pic16f887 -dip 40
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Standard Package 10
Category Integrated Circuits (ICs)
Family Embedded - Microcontrollers
Series PIC® 16F
Packaging Tube
Core Processor PIC
Core Size 8-Bit
Speed 20MHz
Connectivity I²C, SPI, UART/USART
Peripherals Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT
Number of I /O 35
Program Memory Size 14KB (8K x 14)
Program Memory Type FLASH
EEPROM Size 256 x 8
RAM Size 368 x 8
Voltage - Supply (Vcc/Vdd) 2 V ~ 5.5 V
Data Converters A/D 14x10b
Oscillator Type Internal
Operating Temperature -40°C ~ 85°C
Package / Case 40-DIP (0.600", 15.24mm)
Other Names PIC16F887IP
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34