MÁY KHOAN ĐIỆN MAXPRO MPID710V
MÁY KHOAN ĐIỆN MAXPRO MPID710V
MÁY KHOAN ĐIỆN MAXPRO MPID710V
MÁY KHOAN ĐIỆN MAXPRO MPID710V
MÁY KHOAN ĐIỆN MAXPRO MPID710V
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
927.180 ₫
5.0
9 đánh giá
749 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 800.000 ₫ - 930.000 ₫
platform
125mm máy chà nhám 300w maxpro mprs300v
5.0
1 đánh giá
814.000 ₫
Đến nơi bán
Máy chà nhám tròn maxpro mprs300v1 300w
3 đánh giá
Đến nơi bán
5 đánh giá
platform
Máy vặn vít maxpro mpis240v
2 đánh giá
550w máy phun sơn dùng điện maxpro mpsg550/800v
6.35mm máy bắt vít 500w maxpro mpes500v
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Máy Khoan Điện Maxpro MPID710V. Công suất 710W. Máy khoan xung lực Maxpro. Nguồn điện 220V - 240V Tần số: 50/60 Hz Mũi khoan 1.5 - 13mm. Tốc độ 0 - 2800 vong/phút. Tay cầm chống rung. Tay nắm mềm Hỗ trợ mũi khoan : 1.5 - 13mm Phạm vi khoan : Bê tông (13mm) - Gỗ (25mm) - Thép (10mm) Phụ kiện : Tay cầm +thước canh Dạng đóng gói : hộp giấy Máy đẹp ,tay cầm thông minh,mềm mại,cầm vừa êm tay,cảm giác dễ chịu Công tắc bóp nhẹ nhàng,bạc đạn siêu bền Tay cầm chống rung Xuất xứ : Malaysia - hãng sản xuất MaxPro (chính hãng)- Made in China
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34