6.35mm Máy bắt vít 500W Maxpro MPES500V
1.052.000 ₫
1.9k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 800.000 ₫ - 990.000 ₫
platform
Máy bắt vít milwaukee 2750
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
Máy Bắt Vít Chuyên Dụng Maktia 118v 2pin bắt vít siêu nhanh
Đến nơi bán
Máy khoan bắt vít wido 18v
platform
Máy vặn vít maxpro mpis240v
5.0
2 đánh giá
Máy bắt vít tgf dùng điện
Xem thêm 6 nơi bán khác
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Giấy nến đục lỗ size 23 cm combo 100 tờ loại 1 không bị mủn dung cho nồi chiên không dầu
Giấy nến đục lỗ size 23 cm combo 100 tờ loại 1 không bị mủn dung cho nồi chiên không dầu
(31)
Lazada Búa vát cán gỗ LS+ (200gr, 300gr, 500gr, 600gr, 800gr, 1kg)
Búa vát cán gỗ ls+
(18)
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34