Máy Cưa Đĩa Maxpro MPCS1300/185L 1300W
5.0
60 đánh giá
Tìm thấy 15 nơi bán khác, giá từ 1.100.000 ₫ - 1.950.000 ₫
platform
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
platform
Máy cưa gỗ maxpro mpcs1300-185l
185mm máy cưa gỗ 1300w maxpro mpcs1300-185l
Mô tả sản phẩm
Chỉnh độ nghiêng: 45º
Tay cầm mềm được thiết kế để giảm thiểu độ rung
Máy thiết kế đẹp, dễ thao tác, mô tơ mạnh, nhông bằng thép hợp kim, siêu bền
  • Máy Cưa Đĩa Maxpro MPCS1300/185L (1300W) có thiết kế cầm tay thuận tiện cho mọi thao tác hoạt động. Tay cầm của máy được làm từ chất liệu mềm, tăng ma sát, chống trơn trượt ngay cả khi tay bạn dính mồ hôi, giảm thiểu độ rung tối đa khi sử dụng đem đến những đường cắt chính xác.
  • Máy hoạt động với công suất 1300W cho khả năng cắt mượt mà với đường kính lưỡi cưa là 185mm. Máy có khả năng cắt sâu 0 - 65mm vưới góc 90 độ và cắt sâu 0 - 45mm với góc 45 độ.
Giá Máy Cưa Đĩa Maxpro MPCS1300/185L 1300W mới nhất
  1. MÁY CƯA GỖ MAXPRO MPCS1300-185L - MPCS1300-185L tc bán tại Sendo giá 1.090.000₫
  2. MÁY CƯA GỖ MAXPRO MPCS1300/185L ( Tia Chớp ) bán tại Lazada giá 1.100.000₫
  3. MÁY CƯA GỖ MAXPRO MPCS1300-185L bán tại Shopee giá 1.100.000₫
  4. Máy Cưa Đĩa Maxpro MPCS1300/185L (1300W) bán tại Tiki giá 1.147.000₫