[HCM]MÁY CƯA GỖ MAXPRO MPCS1300/185L ( Tia Chớp )
1.890.000 ₫
4.6
9 đánh giá
516 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 1.020.000 ₫ - 1.154.000 ₫
platform
Máy cưa gỗ 1500w-185mm xcort - máy cưa lõi đồng
Đến nơi bán
Máy cưa xích 68cc, máy cưa gỗ. bh 12 tháng.
Đến nơi bán
platform
Máy cưa gỗ dca 1100w - 185m amy02-185
5.0
1 đánh giá
Máy cưa đĩa 1450w lưỡi 185mm xcort,máy cưa gỗ
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Rubber cable
AC Laser guidance for precise operation
Special designed guard with 45° dust extraction adaptor
Adjustable baseplate
Soft grip designed to minimise vibration
Voltage: 220-240V~ 50/60Hz
Rated power input: 1300W
No-load speed: 4700/min
Saw blade diameter: 185mm
Cutting depth range at 90°: 0-65mm
Cutting depth range at 45°: 0-45mm
Unit N.W.: 4.0kg
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34