MÁY BƠM NƯỚC 1.5HP TOTAL TWP311006
1.920.300 ₫
1.6k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 2.036.000 ₫ - 2.399.000 ₫
platform
750w máy bơm nước ly tâm total twp27506
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
Máy bơm nước 1100w total twp311006 hiệu total
platform
Máy bơm nước 1100w total twp311006 - twp311006
Máy bơm chìm nước sạch total twp67506
5.0
1 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Máy bơm nước 1100W TOTAL TWP311006 (1.5HP)
Máy bơm nước tự mồi.
- Điện áp: 220-240V ~ 50Hz.
- Công suất đầu vào: 1100W(1.5HP).
- Chiều cao bơm ối đa: 60m
- Lưu lượng tối đa: 70L/phút.
- Độ hút sâu tối đa: 9m.
- Đường kính ống: 1x1 inch.
- Mô-tơ dây đồng, cánh quạt bằng đồng thau.
- Chiều dài dây điện: 0.15m.
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy Bơm Nước Mini 12v, Máy Bơm Phun Sương Việt Nhật Kèm Đầu Chuyển Nối Nhanh 12mm Ra 8mm
Máy bơm nước mini 12v, máy bơm phun sương việt nhật kèm đầu chuyển nối nhanh 12mm ra 8mm
(1)
Máy bơm nước USB im lặng cho công cụ đài phun nước vườn Chất lượng cao và kích thước nhỏ gọn
Lazada # Máy Bơm Nước DC 5V 12V 24V Máy Bơm Nước Năng Lượng Mặt Trời Quang Điện Máy Bơm Không Chổi Than Tuần Hoàn Chạy Bằng Pin DC