Máy bơm chìm nước sạch Total TWP67506
5.0
1 đánh giá
1.4k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 2.000.000 ₫ - 2.254.000 ₫
platform
Đến nơi bán
750w máy bơm chìm nước sạch total twp67501
Đến nơi bán
platform
Máy bơm chìm nước sạch 550w total twp65506 - hàng chính hãng
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
✨✨Thông số kỹ thuật✨✨
Điện áp: 220-240V ~ 50Hz.
Công suất 750W(1.0HP).
Chiều cao bơm tối đa: 32M;
Lưu lượng chảy tối đa: 120L/p;
Độ hút sâu tối đa: 8m;
Đế bơm, ốc và tay cầm bằng thép không gỉ
Đường kính ống: 1''.
Mô tơ dây đồng,
Chiều dài dây cáp: 9M
Bảo vệ nhiệt và kèm công tắc phao.
Điện Cơ Hữu Tiến
THÔNG TIN LIÊN HỆ:
Website: dienmayhuutien.com
Địa Chỉ Cửa Hàng :
- Chi Nhánh 1 : 223 Đường Lý Thường Kiệt, Kp Thắng Lợi 2, Tp Dĩ An
- Chi Nhánh 2 : 21/15 Đường Lê Hồng Phong, Kp Đông Chiêu, Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
- Shop sẽ bán cho mọi người giá ưu đãi nhất nhé, mong mọi người ủng hộ Shop ạ ❤️❤️❤️
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy Bơm Nước Mini 12v, Máy Bơm Phun Sương Việt Nhật Kèm Đầu Chuyển Nối Nhanh 12mm Ra 8mm
Máy bơm nước mini 12v, máy bơm phun sương việt nhật kèm đầu chuyển nối nhanh 12mm ra 8mm
(1)
Máy bơm nước USB im lặng cho công cụ đài phun nước vườn Chất lượng cao và kích thước nhỏ gọn
Lazada # Máy Bơm Nước DC 5V 12V 24V Máy Bơm Nước Năng Lượng Mặt Trời Quang Điện Máy Bơm Không Chổi Than Tuần Hoàn Chạy Bằng Pin DC