Máy bơm chìm nước sạch Total TWP64006
5.0
11 đánh giá
1.5k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 937.950 ₫ - 999.600 ₫
platform
Đến nơi bán
Máy bơm chìm nước sạch 400w total twp64006 hàng chính hãng
platform
Máy bơm chìm nước sạch total twp64001
5.0
5 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật- Mã sản phẩm: TWP64006
- Nhà sản xuất: Total
- Điện áp: 220-240V ~ 50Hz
- Công suất đầu vào: 400W
- Chiều cao bơm tối đa: 8 m
- Lưu lượng chảy tối đa: 116,7L / phút
- Dùng bơm nước sạch
- Đường kính ống: 1"
- Mô tơ dây đồng
- Chiều dài dây cáp: 9M
- Với công tắc phao
- Bảo hành: 6 tháng
- Trọng lượng: 5kg
THÔNG TIN LIÊN HỆ: Website: dienmayhuutien.com
Địa Chỉ Cửa Hàng :
- Chi Nhánh 1 : 223 Đường Lý Thường Kiệt, Kp Thắng Lợi 2, Tp Dĩ An
- Chi Nhánh 2 : 21/15 Đường Lê Hồng Phong, Kp Đông Chiêu, Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
- Shop sẽ bán cho mọi người giá ưu đãi nhất nhé, mong mọi người ủng hộ Shop ạ ❤️❤️❤️
Gợi ý dành cho bạn
Máy bơm nước USB im lặng cho công cụ đài phun nước vườn Chất lượng cao và kích thước nhỏ gọn
Lazada # Máy Bơm Nước DC 5V 12V 24V Máy Bơm Nước Năng Lượng Mặt Trời Quang Điện Máy Bơm Không Chổi Than Tuần Hoàn Chạy Bằng Pin DC