MÁY BƠM CHÌM NƯỚC SẠCH TOTAL TWP64001
5.0
5 đánh giá
1.3k lượt bán
Sản phẩm đã hết hàng
Xem sản phẩm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 860.000 ₫ - 984.000 ₫
platform
Máy bơm chìm nước sạch 400w total twp64001
2 đánh giá
887.000 ₫
Đến nơi bán
5.0
3 đánh giá
Đến nơi bán
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật- Mã sản phẩm: TWP64001- Nhà sản xuất: Total- Xuất xứ: Trung Quốc- Điện áp: 220-240V ~ 50Hz- Công suất đầu vào: 400W- Chiều cao bơm tối đa: 8 m- Lưu lượng chảy tối đa: 116,7L / phút- Dùng bơm nước sạch- Đường kính ống: 1"- Mô tơ dây đồng- Chiều dài dây cáp: 9M- Với công tắc phao- Bảo hành: 6 tháng- Trọng lượng: 5kg
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy Bơm Nước Mini 12v, Máy Bơm Phun Sương Việt Nhật Kèm Đầu Chuyển Nối Nhanh 12mm Ra 8mm
Máy bơm nước mini 12v, máy bơm phun sương việt nhật kèm đầu chuyển nối nhanh 12mm ra 8mm
(1)
Máy bơm nước USB im lặng cho công cụ đài phun nước vườn Chất lượng cao và kích thước nhỏ gọn
Lazada # Máy Bơm Nước DC 5V 12V 24V Máy Bơm Nước Năng Lượng Mặt Trời Quang Điện Máy Bơm Không Chổi Than Tuần Hoàn Chạy Bằng Pin DC