1 CHIẾC CÁP FFC O.5MM-50PIN-10CM
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
5.0
1 đánh giá
357 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 1.430 ₫ - 49.999 ₫
platform
Cáp ffc 1.0mm cùng hướng 10cm
5.0
6 đánh giá
1.430 ₫
Đến nơi bán
Cáp ffc 12p 0.5mm cùng hướng 10cm
2 đánh giá
1.430 ₫
Đến nơi bán
1 chiếc cáp ffc 30 pin
3 đánh giá
platform
1 chiếc cáp ffc thuận 0.5mm-8pin-25cm
2 đánh giá
1 chiếc cáp ffc 30 pin
4.9
18 đánh giá
1 chiếc cáp ffc 1.omm -30pin
4 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Loại cáp FFC 0.5mm-50 chân dài 1 cm,đơn vị chúng tôi chuyên cung cấp các loại dây cáp FFC, cho tivi,cơm điện ,laptop, máy in,camera, vvv.Cung cấp linh kiện điện tử vật tư sân khấu phụ kiện coil loa Minh Nhựt 1Image
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Coolotic 8 Bộ SMA Cổng kết nối đực 50ohm uốn loại cho cáp lmr100?
Coolotic 8 Bộ SMA Cổng kết nối đực 50ohm uốn loại cho cáp lmr100?