1 CHIẾC CÁP FFC THUẬN 0.5MM-8PIN-25CM
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
5.0
2 đánh giá
751 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 2.200 ₫ - 24.000 ₫
platform
Cáp ffc 32p thuận 0.5mm dài 20cm loại 1
3.0
1 đánh giá
3.400 ₫
Đến nơi bán
Cáp ffc 22p thuận 0.5mm dài 20cm
5.0
1 đánh giá
3.500 ₫
Đến nơi bán
Cáp ffc 26p thuận 0.5mm dài 20cm
platform
Cáp ffc 12p thuận 0.5mm dài 20cm
Cáp ffc 16p thuận 0.5mm dài 20cm
Cáp ffc 18p thuận 0.5mm dài 20cm
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Loại cáp thuận loại 0.5mm-8pin thuận, dài 250mm, cáp cho laptop máy in, micro,bo mạch vvv,cung cấp linh kiện điện tử và coil loa Minh Nhựt 1 Image
Gợi ý dành cho bạn
Lazada 【HOT】6.35mm Cáp Âm Thanh Một Phút Hai 6.5 Mẹ Chuyển Đôi 6.5 Cáp Chuyển Đổi Nữ Ba Lõi Lớn Hai Lõi 0.2 M
6.35mm cáp âm thanh một phút hai 6.5 mẹ chuyển đôi 6.5 cáp chuyển đổi nữ ba lõi lớn hai lõi 0.2 m
Lazada KLL 1pcs 240W USB Loại C dẫn hiển thị kỹ thuật số cáp 6A USBC để loại C sạc nhanh cho Huawei Phụ kiện dây sạc
Lazada Loại C Để Loại C Adapter USB C Adapter HD 8K Tinh Tế Ổn Định Cắm Và Chơi Cho PC
Loại c để loại c adapter usb c adapter hd 8k tinh tế ổn định cắm và chơi cho pc
Lazada Potey USB Cáp sạc dòng đồng lỗ phù hợp với 5V Đèn pin Máy cạo râu tóc Clipper Dây Lỗ duy nhất 1.8
Potey USB Cáp sạc dòng đồng lỗ phù hợp với 5V Đèn pin Máy cạo râu tóc Clipper Dây Lỗ duy nhất 1.8
Lazada 5 Pcs/lotusb Charge Connector For Lg G3 D850/d851/d855/ F400/ Ls990 Sprint /vs98511pin Micro Usb Type-Bcharging Port Socket
5 pcs/lotusb charge connector for lg g3 d850/d851/d855/ f400/ ls990 sprint /vs98511pin micro usb type-bcharging port socket
Lazada [common use]§☈ Chinese hawn Data Cable H2 Fully Compatible Flash Charging Cable 120W Fast charge line For Android tpye-c ☏For Mobile Data charging cable
§☈ Chinese hawn Data Cable H2 Fully Compatible Flash Charging Cable 120W Fast charge line For Android tpye-c ☏For Mobile Data charging cable
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34