TUA VÍT DẸP TOTAL THTGTS6125
TUA VÍT DẸP TOTAL THTGTS6125
Tìm thấy 9 nơi bán khác, giá từ 41.000 ₫ - 69.000 ₫
Mô tả sản phẩm
  • Chất liệu thép công nghiệp S2
  • Đuôi lục giác 6mm
  • Bề rộng đầu vít 6.5mm
  • Chiều dài 125mm
Đặc trưng kỹ thuật:
Thông số kỹ thuật:
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách: 6.5x125mm
- Đuôi lục giác : 6mm
Giá TUA VÍT DẸP TOTAL THTGTS6125 mới nhất
  1. Tua vít dẹp đóng xuyên(125mm) Total THTGTS6125 bán tại Lazada giá 40.000₫
  2. [Chính hãng TOTAL] 6.5x125mm Tuốc nơ vít (tô vít) đóng dẹp Total THTGTS6125 bán tại Shopee giá 45.000₫
  3. Tua vít dẹp đóng xuyên(125mm) Total THTGTS6125 bán tại Tiki giá 59.000₫
  4. Tua vít dẹp đóng xuyên 144-T 6.5 x 125mm Total THTGTS6125 - THTGTS6125 bán tại Sendo giá 69.000₫