[VOUCHER 15%]TIVI LED SKYWORTH 32TB2000 - 32"
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
4.500.000 ₫
1.8k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 4.000.000 ₫ - 4.790.000 ₫
platform
Tivi led sharp 32 inch 2t-c32bd1x
4.5
2 đánh giá
4.188.000 ₫
Đến nơi bán
Smart tivi coex 32 inch 32fh5000x android 11
1 đánh giá
Đến nơi bán
Smart tivi samsung 32 inch 32n4300
5.0
1 đánh giá
Google tivi coocaa hd 32 inch 32z72
5.0
Smart tivi casper hd 32 inch 32hx6200
2 đánh giá
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thiết kế hiện đại, gọn gàng
Tivi Skyworth 32 inch 32TB2000sở hữu thiết kế viền màn hình mỏng bắt mắt, cùng tông màu đen mạnh mẽ, mang đến phong cách sống hiện đại, tối giản cho căn phòng được bố trí.
Độ phân giảiHDhiển thị hình ảnh chi tiết, sinh động
Âm thanh vòm mạnh mẽ, sống động đến từ công nghệDolby Digital
Tivi Skyworthcó tổng công suất 2 loa 16W cùng hiệu ứng lan toả không gian, khiến trải nghiệm giải trí của bạn thêm phần sinh động, lôi cuốn hơn.