Tivi LED Sharp 32 Inch 2T-C32BD1X (Miễn phí giao tại HCM-ngoài tỉnh liên hệ shop)
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
4.188.000 ₫
4.5
2 đánh giá
1.8k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 4.193.000 ₫ - 4.788.000 ₫
platform
Quạt điều hòa daikiosan dka-05000g
5.0
1 đánh giá
4.193.000 ₫
Đến nơi bán
Máy giặt sharp 7.8 kg es-w78gv-g
Đến nơi bán
Android tivi sharp 32 inch 2t-c32eg2x
5.0
1 đánh giá
platform
Tivi sharp hd 32 inch 2t-c32bd1x
Smart tivi casper 32 inch 32hg5200
Tủ mát sumikura sksc-75xw-fr
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Loại TV LED Kích thước TV 32 Inch Độ Phân Giải HD 1366x768 Tần Số Quét Hz Kích Thước (Khoảng Cách Xem) 32 - 43" (2 - 3 mét) 3D Xem 3D Không Âm Thanh Tổng Công Suất Loa 10W Số Lượng Loa 2 Tính Năng Smart TV Kết nối bàn phím, chuột Có Tiện Ích Xem Film Qua USB Có Tiết Kiệm Điện Có Ngôn Ngữ Hiển Thị Đa Ngôn Ngữ Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) Có Cổng Kết Nối HDMI Có x2 USB Có x1 Thông Số Chung Kích Thước (Có chân đế) 73.2 x 46.5 x 14.4 cm Kích Thước (Không chân đế) 73.2 x 45.0 x 7.5 cm Trọng Lượng (Không chân đế) 5.1 Kg Trọng Lượng (Có chân đế) 5.3 Kg Xuất Xứ & Bảo Hành Hãng Sản Xuất SHARP (Thương hiệu : Nhật Bản) Sản Xuất Tại Malaysia Bảo Hành 24 Tháng Năm sản xuất 2020 #TiviLEDSharp32Inch2T-C32BD1X #TiviLEDSharp32Inch #2T-C32BD1X #Tivishatp #Tiviled #dienmaygiakho #Sharp32inch HOTLINE HỖ TRỢ: 0904.269.209 Mr: Hoàng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34