Android Tivi Sharp 32 inch 2T-C32EG2X  (Miễn phí giao tại HCM-ngoài tỉnh liên hệ shop)
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
4.290.000 ₫
5.0
1 đánh giá
857 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 4.080.000 ₫ - 4.788.000 ₫
platform
C32eg2x -- android tivi sharp 32 inch 2t-c32eg2x chính hãng mới 100%
4.080.000 ₫
Đến nơi bán
Tivi led sharp 32 inch 2t-c32bd1x
4.5
2 đánh giá
Đến nơi bán
Quạt điều hòa daikiosan dka-05000g
5.0
1 đánh giá
platform
Smart tivi casper 32 inch 32hg5200
Tủ mát sumikura sksc-75xw-fr
Máy lọc không khí có bắt muỗi sharp fp-gm50e-b
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Đặc điểm nổi bật Thiết kế tràn viền 3 cạnh, nâng cao trải nghiệm hình ảnh Màn hình 32 inch phù hợp cho những không gian có diện tích nhỏ Độ phân giải HD đảm bảo hình ảnh xem được chuẩn nét Công nghệ âm thanh Dolby Audio tái tạo chất âm trong trẻo, rõ ràng Tivi có độ sáng cao, hình ảnh chi tiết sắc nét, màu sắc trung thực Trang bị hệ điều hành Android 11 có giao diện trực quan, dễ dùng Tìm kiếm bằng giọng nói với sự hỗ trợ của trợ lý ảo Google Assistant Model: 2T-C32EG2X Màu sắc: Đen Nhà sản xuất: Sharp Xuất xứ: Thái Lan Năm ra mắt : 2022 Thời gian bảo hành: 24 Tháng Loại Tivi: Android Tivi Kích thước màn hình: 32 inch Độ phân giải: HD Tần số quét: 60 Hz Bộ vi xử lí: Bộ xử lý Quad Core ARM Processor Tivi 3D: Không Tivi màn hình cong: Không Công nghệ xử lí hình ảnh: LED nền (Direct LED), VA LCD Góc nhìn: 150/160 (CR>10) Công nghệ âm thanh: Dolby Audio Tổng công suất loa: 16W Số lượng loa: 2 loa Cổng WiFi: Có Cổng Internet (LAN): Có Cổng HDMI: 3 cổng Cổng Optical: 1 cổng Cổng AV in (Composite / Component): 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite Cổng AV out: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) Cổng USB: 2 cổng USB A Chia sẻ thông minh: Chromecast Hệ điều hành - Giao diện: Android 11 Trình duyệt web: Có Điều khiển bằng cử chỉ: Không Tìm kiếm bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt, Google Assistant có tiếng Việt Nhận diện khuôn mặt: Không Kích thước có chân đế: 720.2 x 467.3 x 179.1 mm Kích thước không chân đế: 720.2 x 432.1 x 64.1 mm Khối lượng có chân đế: 3.6 kg Khối lượng không chân đế: 3.5 kg #AndroidTiviSharp32inch2T-C32EG2X #AndroidTiviSharp32inch #2T-C32EG2X #AndroidTiviSharp #sharp32inch #AndroidTivi HOTLINE HỖ TRỢ: 0904.269.209 Mr: Hoàng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34