Smart Tivi Sharp 50 inch LC-50SA5500X
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
11.600.000 ₫
787 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 10.701.000 ₫ - 11.990.000 ₫
platform
Android smart tivi 4k uhd itel 50 inch g5057 - miễn phí lắp đặt
10.990.000 ₫
Đến nơi bán
Đến nơi bán
Tivi sharp 55 inch 4k smart tivi 4tc55dj3x
platform
Smart tivi nanocell lg 4k 50 inch 50nano76sqa
1 đánh giá
Smart tivi samsung crystal uhd 4k 50 inch au7700
1 đánh giá
Smart tivi casper 4k 50 inch 50ux6200
5.0
Smart tivi samsung 4k 65 inch ua65au7700
Smart tivi sony full hd 50 inch kdl-50w660g/z
Xem thêm 4 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thiết kế được chăm chút kỹ càng
Smart Tivi Sharp 50 inch LC-50SA5500X là chiếc tivi vừa được Sharp trình làng tại Việt Nam trong năm 2018. Chiếc tivi này được thiết kế một cách tinh tế với đường cong tuyệt mỹ, đẹp từ mọi góc nhìn, thiết kế tràn viền với ba cạnh viền cực mỏng mang đến trải nghiệm bao trùm mọi giác quan.
Tivi Sharp có độ phân giải Full HD mang đến hình ảnh chuẩn xác
Thưởng thức khả năng giải trí tuyệt vời trên màn hình 50 inch Full HD 1080p có độ phân giải gấp đôi chuẩn HD thông thường, giúp mang lại độ rõ nét đáng kinh ngạc cùng màu sắc rực rỡ.Đặc biệt, công nghệ giảm nhiễu và tăng cường tín hiệu còn giúp mang đến những hình ảnh trung thật từ nhiều nguồn phát khác nhau. Giờ đây, những trận đấu thể thao, chương trình game show truyền hình, chương trình thời sự… sẽ được truyền tải đến bạn một cách trung thực và không bị nhiễu hạt.
Bộ xử lý 2k Master Engine cho trải nghiệm hình ảnh chân thực
Công suất loa mạnh mẽ với hệ thống âm thanh trung thực
Smart Tivi Sharp 50 inch LC-50SA5500X được trang bị công nghệ âm thanh vòm Surround kèm theo hệ thống loa công suất mỗi loa 10W mang đến người xem trải nghiệm âm thanh tương đối lớn và trung thực cho các chương trình truyền hình, thể thao, thế giới động vật hay âm nhạc.