Smart Tivi LG OLED 77CXPTA 4K 77 Inch
Tìm thấy 4 nơi bán khác, giá từ 82.600.000 ₫ - 179.900.000 ₫
83.200.000 ₫
82.600.000 ₫
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
platform
- - smart tivi oled lg 4k 77 inch oled77c3psa
1 đánh giá
Đến nơi bán
platform
Smart tivi samsung qled 4k 98 inch qa98q80c
Đến nơi bán
Smart tivi samsung 75 inch neo qled 4k qn90c
Xem thêm 8 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Loại TV: OLED
Kích thước TV: 77 Inch
Công Nghệ Hình Ảnh
Ultra Luminance Pro
Độ Phân Giải
Ultra HD 4K
Tần Số Quét: 100 Hz
Kích Thước (Khoảng Cách Xem): Trên 55" (4 - 7 mét)
Tấm nền OLED mang đến trải nghiệm sử dụng chân thực nhất
Công nghệ điểm ảnh tự phát sáng trên mẫu OLED 77 inch này sẽ mang đến cho người xem trải nghiệm sử dụng tốt nhất hiện nay. Với hơn 100 triệu điểm ảnh phụ có khả năng tự phát sáng một cách độc lập sẽ giúp nâng cao khả năng hiển thị màu sắc ở những vùng sáng tối, màu trắng sẽ trong trẻo còn màu đen sẽ sâu thẳm hơn. Trải nghiệm xem phim tại nhà sẽ không khác gì tại một rạp chiếu phim hiện đại.
Mảnh ghép nâng tầm phong cách cho ngôi nhà bạn
Đạt tiêu chuẩn an toàn cho mắt
Chip xử lý thông minh AI 4K α9 thế hệ thứ 3
Mang đến cuộc sống thú vị hơn với trí thông minh nhân tạo ThinQ AI
Hình ảnh và âm thanh chuyện nghiệp hơn với công nghệ Dolby danh tiếng
Chế độ nhà làm phim - FILMMAKER MODE™
Giải trí tại gia không giới hạn
Hàng loạt nội dung đặc sắc trên Apple TV
Các kênh nội dung cao cấp và hàng ngàn tựa phim luôn sẵn sàng chờ bạn khám phá trên Apple TV.
Trải nghiệm chơi game khác biệt
Tinh chỉnh đồ họa game phù hợp với hiệu suất tivi
Chế độ Sport Alert tiện tích
Chuyển động mượt mà hơn với OLED Motion Pro
Giả lập âm thanh vòm đỉnh cao
Giá Smart Tivi LG OLED 77CXPTA 4K 77 Inch mới nhất
  1. OLED Tivi 4K LG 77 inch 77CXPTA UHD ThinQ AI bán tại Lazada giá 109.000.000₫
  2. Smart Tivi OLED 4K LG 77 Inch OLED77CXPTA - 77CXPTA bán tại Sendo giá 176.899.000₫
  3. Smart Tivi OLED LG 4K 77 inch 77CXPTA bán tại HC giá 124.990.000₫
  4. OLED Tivi 4K LG 77 inch 77CXPTA UHD ThinQ AI bán tại MediaMart giá 110.000.000₫
  5. TIVI OLED LG OLED77CXPTA - 77" 4K SMART bán tại Pico giá 119.900.000₫