Relay Bán Dẫn - Solid State Relay SSR-100DD
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
3.8
4 đánh giá
2k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 52.000 ₫ - 72.000 ₫
platform
Mạch 2 relay ssr 5vdc 2a kích mức thấp Solid State Relay
52.920 ₫
Đến nơi bán
Solid state relay mạch 2 relay ssr 12vdc 2a kích mức thấp
53.900 ₫
Đến nơi bán
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Chi tiết sản phẩm: Điện áp hoạt động: DC 5 ~ 60V Mã sản phẩm: SSR-100DD Chỉ báo hoạt động: LED Cường độ dòng điện khởi động: < 5mA Loại điều khiển: DC-DC Cường độ dòng điện kiểm soát: < 25mA Điện áp ngoài trạng thái: nhỏ hơn 1.5V DC Phương pháp lắp: Bu lông cố định Điện áp điều khiển: 3~32V DC Điều kiện làm mát: 10-30A Với bộ tản nhiệt; 40-100A Thêm quạt lạnh Cường độ dòng điện max: 100A Được sử dụng rộng rãi trong nhiều hệ thống điều khiển tự động Kích thước: 6.3x4.5x2.3cm Gói hàng bao gồm: 01 x Relay bán dẫn
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34