Random Orbit Sander MPRS300V
Random Orbit Sander MPRS300V
Random Orbit Sander MPRS300V
Random Orbit Sander MPRS300V
Random Orbit Sander MPRS300V
Random Orbit Sander MPRS300V
Random Orbit Sander MPRS300V
980.000 ₫
4.9
24 đánh giá
1.6k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 600.000 ₫ - 637.000 ₫
platform
Áo dài tay Made Extreme Polos Orbit Knitwear
1 đánh giá
Đến nơi bán
platform
Máy chà nhám tròn maxpro mprs300v
5.0
2 đánh giá
Đến nơi bán
4.7
3 đánh giá
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Velcro-type baseplate for rapid and convenient sanding sheet changes
Effective dust extraction bag to keep work area clean
Dust-proof switch
Soft grip handle
Variable speed
Voltage: 220-240V~ 50Hz
Rated power input: 300W
No-load speed: 5000-12000/min
Orbital stroke rate: 10000-24000/min
Sanding plate diameter: 125mm
Đánh giá từ người mua
Đã mua tại Lazada
8 năm trước
Xem thêm
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy mài Maktec MT963
Máy mài maktec mt963
Lazada Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
(3)
Si fang đĩa đánh bóng chà nhám giao diện mềm 8 lỗ 5 inch miếng đệm bảo vệ cho đồ gỗ nhựa đồ nội thất máy đánh bóng gốm
Lazada Rô To Máy Mài 03 - 100 Dca Chính Hãng - Roto Mài Boch Dca
Rô to máy mài 03 - 100 dca chính hãng - roto mài boch dca
(7)
Lazada Máy mài góc 100mm Bosch GWS 060
Máy mài góc 100mm bosch gws 060
Lazada Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Lazada MÁY CHÀ NHÁM RYOBI R18BS-0
Máy chà nhám ryobi r18bs-0
(2)
60 cái trống chà nhám 80 Grit Băng nhám giấy nhám với 2 cái Trục cao su 1/2 "cho dụng cụ xoay
Lazada Máy mài khuôn, máy mài khắc đa năng mini Khaison nhỏ gọn
Máy mài khuôn, máy mài khắc đa năng mini Khaison nhỏ gọn
(62)
Lazada Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34