[PANASONIC] Át cài đôi 2 cực C20/C25/C32/C40/C63
180.000 ₫
4.6
19 đánh giá
1.2k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 120.000 ₫ - 139.000 ₫
platform
Át đôi panasonic 32a 40a 63a aptomat panasonic
5 đánh giá
Đến nơi bán
Át đôi ,2p panasonic 32a 40a 63a giá rẻ
4.9
14 đánh giá
Đến nơi bán
Aptomat chống giật 3 pha c20 - c32- c63 - giá 1 cái
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
ÁT TÉP ĐÔI PANASONIC (6 CÁI - 1 HỘP) - C20,C32,C40,C63
MCB 2P
Bảo vệ quá tải & ngắn mạch (chạm dây, chập dây)
Điện áp: 220V
Dòng định mức20A 32A 40A 63A
Dòng ngắn mạch: 4.5kA
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34