Moter Quạt B4-47W/220V
Moter Quạt B4-47W/220V
Moter Quạt B4-47W/220V
Moter Quạt B4-47W/220V
Moter Quạt B4-47W/220V
Moter Quạt B4-47W/220V
Moter Quạt B4-47W/220V
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
119.000 ₫
4.9
127 đánh giá
1.6k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 100.000 ₫ - 119.000 ₫
platform
Moter quạt b4-47w & b5-65w
5.0
2 đánh giá
100.000 ₫
Đến nơi bán
Moter quạt b4
4.3
3 đánh giá
Đến nơi bán
Moter quạt điện b4 220v - 3ht diễm
5.0
1 đánh giá
platform
Moter quạt điện b4 220v
4.8
298 đánh giá
Xem thêm 9 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Moter quạt B4 220V
Motor b4Lốc 18-20 mm
Lõi 46 mmĐiện áp 220v 60Hz
***Đen + hồng = Tụ
***Xanh Vang Trang Vao So 1.2.3
***Nguồn số = Đen
*** Không BH khi đấu sai bị cháy
Đánh giá từ người mua
Đã mua tại Lazada
4 năm trước
Xem thêm
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34