Module USB NRF24L01 - Giao Tiếp UART
Thông Số Kĩ Thuật:
- Hỗ trợ Windows 98 / ME / 2000 / XP / Server 2003 / Vista / Server 2008 / Win7 / Win8 32 Bit / 64.
- USB không dây mô-đun truyền tải nối tiếp, hỗ trợ cho AT cấu hình hệ thống.
- Với một CH340T ổn định làm chip USB vào cổng nối tiếp.
- Đa tần số: 125 tần số, đáp ứng thông tin liên lạc đa điểm và nhu cầu thông tin liên lạc FM.
Mặt SăuModule USB NRF24L01
Module USB NRF24L01
Module ampli tda7297
Module relay 4 kênh 12v-220v/10a
Module mạch khuếch đại âm thanh amply-tpa3116d2
Ổ cắm điện 4 cổng usb
Ổ điện 3 tầng có 2 cổng usb
Ổ cắm điện 2 tầng 3 cổng usb
Ổ cắm nối dài comet ces6703 có cổng usb
Ổ cắm điện có đèn led và cổng usb
Ổ cắm đa năng 3 cổng usb xiaomi mi power strip
2 chiếc igbt 60n60fd1 60n60fd 60n60 60a 600v tháo máy
40khz 50w; 40khz 60w; siêu âm đầu dò siêu âm đầu dò áp điện
805wp-1cc-f-sf j05 30a 12vdc
Vỏ màu đỏ cam điều khiển sạc năng lượng mặt trời 12V 24V để thiết lập quang điện
Jwodetu 3p 25a mnmv 400v ~ 50hz/60hz mnmv mcb quá áp và dưới bảo vệ điện áp cầu dao nhỏ
1pcs d1710 to-3pf 2sd1710 to-3p 2sd1710c-ctv-yb
10pcs sn74hc541n dip20 sn74hc541 74hc541n dip-20 74hc541 and ic
240x320 2.8" spi tft lcd touch panel port with pcb ili9341 5v/3.3v dropship
Mayitr hộp nhôm tách vỏ hộp dự án điện tử tự làm hộp đựng dụng cụ bằng nhôm màu đen với 8 ốc vít 12040mm
Bộ yếm suông túi nắp + áo thun tay dài cổ cao sọc ngang 170522
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Bấm kim Mini, Bộ kim bấm nhỏ cầm tay, Thích hợp cho trường học và văn phòng
KhẩuTrang3Dmask
Đồ ngủ hình bò sữa dễ thương
Dầu xả bưởi cocoon cung cấp dưỡng chất & độ ẩm 310ml pomelo hair conditioner
Chân váy phối in lưng
Kẹp tóc dây ngọc Hàn quốc sang chảnh
Cốc điều hòa cho hoa lan – Phụ kiện thông minh – tiết kiệm thời gian chăm sóc
Hoa tai đính đá dáng vuông Hàn Quốc
Áo nỉ noel thêu hình lớn 🦋 áo thun sweater christmas họa tiết dáng rộng 4 màu 🦋 giá tốt
Phi tiêu đầu nam châm an toàn cho mọi lứa tuổi
Sục
Vay
Áo
Áo
Váy xuất
🎀🧧 nơ size nhỏ trang trí quả dưa tết 2025 - mâm cũ quả
Charm treo hoa bạc s925 thuần khiết hàng chính hãng
![【Eelhoe】 Vỏ màu đỏ cam điều khiển sạc năng lượng mặt trời 12V 24V để thiết lập quang điện [phát hành sản phẩm mới] [hàng tồn kho Lớn]](https://sg-test-11.slatic.net/p/29b233bcf619cb12293e0bfdec965e91.jpg)