MODUL DIOT 400CNQ045 400A 45V
MODUL DIOT 400CNQ045 400A 45V
MODUL DIOT 400CNQ045 400A 45V
MODUL DIOT 400CNQ045 400A 45V
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
200.000 ₫
5.0
1 đánh giá
838 lượt bán
Sản phẩm đã dừng kinh doanh
Xem sản phẩm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 200.000 ₫ - 245.000 ₫
platform
Modul lg g5
4.8
22 đánh giá
200.000 ₫
Đến nơi bán
2 diot pt76s8
Đến nơi bán
Cân điện tử bàn nhỏ sf-400a
platform
2 diot 100l6p43
Diot chinh lưu zp 200a
5.0
3 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
- Mã sản phẩm: 400CNQ045 - Phân loại: Diot Module kép - Dòng tải: 400A - Điện thế: 45V - Tình trạng: Đã qua sử dụng -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- LINH KIỆN HÀO QUANG Hotline bán hàng ( Hotline kỹ thuật ( ễn Nghiễm, thành phố Vinh, Nghệ An -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- "Linh Kiện Hào Quang" luôn cam kết: - Sản phẩm đúng với hình ảnh đã đăng. - Tất cả các sản phẩm được kiểm tra trước khi giao - Tư vấn & hỗ trợ kỹ thuật miễn phí khi khách hàng mua sản phẩm. - Hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không giống hình ảnh hoặc lỗi do nhà sản xuất. - Giá tốt nhất thị trường, Dịch vụ sau bán hàng luôn làm hài lòng khách hàng khó tính nhất. #modul #diot
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34