MỎ LẾT KINGTONY 3611-10R/10P
MỎ LẾT KINGTONY 3611-10R/10P
MỎ LẾT KINGTONY 3611-10R/10P
MỎ LẾT KINGTONY 3611-10R/10P
5.0
3 đánh giá
Tìm thấy 6 nơi bán khác, giá từ 309.000 ₫ - 500.000 ₫
So sánh giá
platform
Đến nơi bán
Xem thêm 1 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Chiều dài 250mm
Điều chỉnh hàm giữ đơn giản giúp tăng lực vặn
Dễ điều khiển và thao tác
Được làm từ chất liệu hợp kim thép molypden chrome rắn chắc, không hoen gỉ
Chiều dài 250mm
Dễ điều khiển và thao tác
Thực hiện các công việc tháo lắp bu lông, đai ốc tiện lợi
Thuận tiện bảo quản và cất giữ
Giá MỎ LẾT KINGTONY 3611-10R/10P mới nhất
  1. 3611-10R Mỏ lết 10 250mm Kingtony bán tại Shopee giá 228.000₫
  2. Mỏ lết đen 250mm Kingtony 3611-10P loại 10 inch mở hàm 30mm bán tại Lazada giá 241.327₫
  3. Mỏ lết trắng KINGTONY 3611-10R 10 inch 250mm - KINGTONY 3611-10R bán tại Sendo giá 266.000₫