MÁY MÀI GÓC Total TG1252306
MÁY MÀI GÓC Total TG1252306
MÁY MÀI GÓC Total TG1252306
MÁY MÀI GÓC Total TG1252306
MÁY MÀI GÓC Total TG1252306
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
1.440.000 ₫
1.3k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 1.404.000 ₫ - 1.570.000 ₫
platform
Total máy mài góc 1500w tg11512526
5.0
3 đánh giá
1.418.560 ₫
Đến nơi bán
9” máy mài góc cầm tay 2350w total tg1242306
Đến nơi bán
platform
Máy mài góc 2000w total tg12018026
5.0
1 đánh giá
Máy mài góc tay dài 180mm total tg12018026
1 đánh giá
9inch máy mài góc 2400w total tg1252306
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Điện thế: 220-240V ~ 50 / 60Hz. Công suất: 2200W. Tốc độ không tải: 6600 rpm Đường kính đĩa mài: 230mmTrục chính: M14, kèm tay cầm phụ và 1 bộ than.- Điện thế: 220-240V ~ 50/ 60Hz. - Công suất: 2200W. - Tốc độ không tải: 6600 rpm. - Đường kính đĩa mài: 230mm. - Trục chính: M14, kèm tay cầm phụ và 1 bộ than. - Bảo hành: 6 tháng.
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Giao diện mỏng đĩa miếng đệm bảo vệ 6 inch 17 lỗ 150mm màu đen để mài Máy mài bóng-gai dính
Giao diện mỏng đĩa miếng đệm bảo vệ 6 inch 17 lỗ 150mm màu đen để mài Máy mài bóng-gai dính
Lazada Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
(3)
Si fang đĩa đánh bóng chà nhám giao diện mềm 8 lỗ 5 inch miếng đệm bảo vệ cho đồ gỗ nhựa đồ nội thất máy đánh bóng gốm
Lazada Thân Máy mài Pin Dewalt Không chổi than dùng cho pin 88V 99V 118V 168V 199V
Thân máy mài pin dewalt không chổi than dùng cho pin 88v 99v 118v 168v 199v
Lazada Máy mài góc 100mm Bosch GWS 060
Máy mài góc 100mm bosch gws 060
Lazada Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Lazada MÁY CHÀ NHÁM RYOBI R18BS-0
Máy chà nhám ryobi r18bs-0
(2)
60 cái trống chà nhám 80 Grit Băng nhám giấy nhám với 2 cái Trục cao su 1/2 "cho dụng cụ xoay
Lazada [HCM]Máy mài cầm tay 900W Stanley STGS9100-B1
Máy mài cầm tay 900w stanley stgs9100-b1
Lazada Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34