MÁY MÀI GÓC DCA ASM05-230 - ASM05-230
2.550.000 ₫
1.8k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 2.000.000 ₫ - 2.316.000 ₫
platform
Đến nơi bán
Dca máy mài 2 đầu đá ase200
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
Máy mài góc dùng pin dca 20v đĩa 100mm mã adsm06-100
platform
Máy xịt rửa fumak f-230
4.3
3 đánh giá
Máy cắt tỉa cành Kamastsu KM 230 hàng công ty chính hãng
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Model:ASM05-230
Thương hiệu: DCA
Xuất xứ: Trung Quốc
Công suất 2800W
Đường kính đĩa mài 230mm
Điện áp sử dụng 220V- 50Hz
Đường kính lỗ cốt: 22mm
Tốc độ mài 6600 lần /phút,
TL: 5.0 kg
Bảo hành: 6 tháng
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy mài Maktec MT963
Máy mài maktec mt963
Lazada Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
(3)
Si fang đĩa đánh bóng chà nhám giao diện mềm 8 lỗ 5 inch miếng đệm bảo vệ cho đồ gỗ nhựa đồ nội thất máy đánh bóng gốm
Lazada Rô To Máy Mài 03 - 100 Dca Chính Hãng - Roto Mài Boch Dca
Rô to máy mài 03 - 100 dca chính hãng - roto mài boch dca
(7)
Lazada Máy mài góc 100mm Bosch GWS 060
Máy mài góc 100mm bosch gws 060
Lazada Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Lazada MÁY MÀI GÓC HMG1004
Máy mài góc hmg1004
Lazada MÁY CHÀ NHÁM RYOBI R18BS-0
Máy chà nhám ryobi r18bs-0
(2)
60 cái trống chà nhám 80 Grit Băng nhám giấy nhám với 2 cái Trục cao su 1/2 "cho dụng cụ xoay
Lazada Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34