MÁY MÀI GÓC ASM09-100
MÁY MÀI GÓC ASM09-100
MÁY MÀI GÓC ASM09-100
MÁY MÀI GÓC ASM09-100
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
924.000 ₫
1.4k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 810.000 ₫ - 998.000 ₫
platform
Máy mài góc dongcheng dsm10-100
5.0
2 đánh giá
810.000 ₫
Đến nơi bán
Máy mài góc dongcheng dsm10-100 1020w
Đến nơi bán
Máy mài góc dca asm10-100
5.0
1 đánh giá
platform
Máy mài góc asm11-100
1 đánh giá
Máy mài góc dca asm14-100
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT - CÔNG SUẤT 710W - ĐƯỜNG KÍNH ĐĨA MÀI 100MM - ĐIỆN ÁP SỬ DỤNG 220V - 50HZ - TỐC ĐỘ MÀI 13000 LẦN/PHÚT TRỌNG LƯỢNG 1.3KG
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34