MÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN CIDLI2003
5.0
4 đánh giá
1.8k lượt bán
Sản phẩm đã hết hàng
Xem sản phẩm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 2.686.000 ₫ - 3.115.000 ₫
platform
Đến nơi bán
Đến nơi bán
Máy khoan búa Makita - DHP453SFX8 dùng pin hàng chính hãng giá rẻ
Thân máy khoan bê tông Deawalt DCH172N
Máy khoan búa và vặn vít dùng pin Makita HP333DSYE
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Điện thế 20V
- Hai tốc độ 0-450 / 0-1900 / min
- Tốc độ không tải 28500/min
- Mô men xoắn cực đại 55NM
- Khả năng đầu cặp 2.0 - 13mm, đầu căp khóa tự động
- Nhông cơ khí 02 tốc độ, có chức năng khóa trục chính
- Thiết lập mô men xoắn 23+1+1
- Dung lượng pin Li-ion 20V/2.0Ah
Kèm theo 2 pin Li-ion, mỗi pin sạc 1 giờ
- Điện thế sạc 220V-240V ~ 50/60Hz
Kèm đèn LED, pin có đèn LED hiển thị dung lượng pin, KÈM THEO 50 món linh kiện
Đóng gói trong túi vải, Trọng lượng 2.8kg
Đánh giá từ người mua
Đã mua tại Lazada
5 năm trước
Xem thêm
Gợi ý dành cho bạn
Lazada 3 Sets 0.5-3mm Brass Drill Chuck Small Electric Drill Bit Collet Fit for Dremel Rotary Tools 3 Size -2.0mm 2.35mm 3.17mm
3 sets 0.5-3mm brass drill chuck small electric drill bit collet fit for dremel rotary tools 3 size -2.0mm 2.35mm 3.17mm
Lazada MŨI KHOAN TARO REN THÉP HSS
Mũi khoan taro ren thép hss
Lazada Máy khoan Pin Makita 199V Không chổi than - Máy bắn vít Makita tặng kèm Bộ phụ kiện cao cấp
Máy khoan Pin Makita 199V Không chổi than - Máy bắn vít Makita tặng kèm Bộ phụ kiện cao cấp
(2)
Lazada Máy khoan vặn vít dùng pin Makita DF330DWE
Máy khoan vặn vít dùng pin makita df330dwe
Lazada Jewii Hss High Speed Steel Drill Bit 13pcslot Titanium Coated 6.35mm 14'' Hex Shank 1.5-6.5mm Power Tools Twist Drill Bits
Jewii hss high speed steel drill bit 13pcslot titanium coated 6.35mm 14'' hex shank 1.5-6.5mm power tools twist drill bits
Lazada Máy Khoan Deli 550W Cao Cấp Chính Hãng - Khoan Tường, Gỗ, Bê Tông - Tay Cầm Có Thể Điều Chỉnh Góc Tiện Lợi - DL62810
(20)
Lazada Máy khoan bê tông dùng pin 3 chức năng 88V VOTO- MÁY KHOAN BÊ TÔNG BẢO HÀNH 1 NĂM
Máy khoan bê tông dùng pin 3 chức năng 88v voto- máy khoan bê tông bảo hành 1 năm
Lazada LITUILI Đánh bóng khô Đĩa đánh bóng cắt lát gạch Khắc Đá Thạch Anh Cẩm Thạch Đĩa Mài Kim Cương Tích hợp 80mm 3 inch Cạnh mài vát cạnh Gốm
LITUILI Đánh bóng khô Đĩa đánh bóng cắt lát gạch Khắc Đá Thạch Anh Cẩm Thạch Đĩa Mài Kim Cương Tích hợp 80mm 3 inch Cạnh mài vát cạnh Gốm
Lazada Máy khoan tường 600W Crown CT10065-BMC
Máy khoan tường 600w crown ct10065-bmc
Hozzby Tương thích với SDS củi mũi khoan SDS mũi khoan khoan hạng nặng mũi khoan
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34