Máy hàn điện tử Legi MIG-350GF-D
Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 34.400.000 ₫
34.400.000 ₫
platform
So sánh giá
Mô tả sản phẩm
  • Có thể hàn que và hàn mig
  • Cường độ ra đạt 50 - 350A
  • Sử dụng được que hàn từ 2.5 - 6.0 ly
  • Có màn hình hiển thị
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Máy hàn điện tử Legi MIG-350GF-D là dòng máy hàn MIG công nghiệp đa năng có thể hàn que và hàn MIG, máy sử dụng công nghiệp hoặc cho gia đình. Máy sử dụng hàn que từ 2.5mm tới 6mm, hàn MIG sử dụng cuộn dây 1mm tới 1.2mm. Máy có màn hình hiển thị to và rỏ dễ dàng quan sát khi điều chỉnh cường độ dòng hàn phù hợp.
Thông số kỹ thuật máy hàn điện tử công nghiệp Legi MIG-350GF-D:
- Hãng sản xuất/Model: Legi MIG-350GF-D - Hàn Que và Hàn MIG
- Điện áp nguồn: 3 Pha 380V ± 15%
- Tần số: 50/60 Hz
- Công suất tiêu thụ: 14 KVA
- Điện áp ra không tải: 72 VDC
- Điện áp khi có tải : 16 - 31.5 VDC
- Tiêu chuẩn que hàn, dây hàn:
+ Tiêu chuẩn dây hàn: 1.0 - 1.2 mm
+ Vận tốc dây hàn: 3 - 15 m/p
+ Độ dày vật liệu hàn: > 1.0 mm
+ Bộ phận cấp dây: Tách rời
- Cường độ ra: Máy hàn điện tử đạt 50 - 350A
- Tỷ lệ duy trì phụ tải: 60%
- Màn hình hiển thị:
- Hiệu suất đạt được: 80%
- Hệ số công suất: 0.93
- Cấp độ cách điện: F
- Tiêu chuẩn an toàn: IP21S
- Trọng lượng: 22.2 Kg
- Kích thước: 516 x 265 x 455 mm