MÁY CƯA ĐĨA HIKARI 2C-235A/235B
5.0
3 đánh giá
Tìm thấy 4 nơi bán khác, giá từ 1.670.000 ₫ - 1.950.000 ₫
1.670.000 ₫
So sánh giá
Mô tả sản phẩm
Công suất: 430W
Nguồn điện: 220V
Vòng tua: 4100 vòng/phút
Công suất: 430W
Nguồn điện: 220V
Vòng tua: 4100 vòng/phút
Đường kĩnh cắt đĩa: 235mm
Trọng lượng: 6.5kg
Kích thước: 40x25x22cm
Giá MÁY CƯA ĐĨA HIKARI 2C-235A/235B mới nhất
  1. Máy cưa gỗ Hikari 2C-235B made in Thái lan đĩa cưa 235mm. bán tại Lazada giá 1.430.000₫
  2. Máy Cưa Đĩa Hikari Master 2C-235B -Máy Cưa Gỗ Lưỡi 235mm - Động Cơ Bằng Dây Đồng, Cắt Được Nhiều Vật Liệu Dày, Được Ứng Dụng Nhiều Trong Nghành Cơ Khí, Gỗ Mộc, Gia Đình - Hàng Chính Hãng bán tại Tiki giá 1.680.000₫