Máy Chà Tường Total Tdws7501
Máy Chà Tường Total Tdws7501
Máy Chà Tường Total Tdws7501
Máy Chà Tường Total Tdws7501
Máy Chà Tường Total Tdws7501
Máy Chà Tường Total Tdws7501
Máy Chà Tường Total Tdws7501
5.0
3 đánh giá
578 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 1.600.000 ₫ - 1.785.000 ₫
platform
Máy chà tường đèn cây 1.2m - ys892 đèn led
Đến nơi bán
Máy chà tường không đèn ACZ
5.0
1 đánh giá
Máy chà tường 750w dca asf02-180
Dca asf02-180 máy chà tường có đèn led
1 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy chà bột mịn tường Total TDWS7501
Mã sản phẩm: TDWS7501
Nhà sản xuất: Total Tools
Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
Kích thước giấy nhám: 180mm
Đường kính ống bụi: 38mm
Đường kính đĩa: 180mm
Tốc độ không tải:-vòng/phút
Công suất: 750W
Đèn LED 10W
Kèm theo 5 miếng chà nhám, 2 ống ruột gà và 1 túi bụi
Đóng gói trong hộp màu
Bảo hành: 6 tháng
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
(3)
Si fang đĩa đánh bóng chà nhám giao diện mềm 8 lỗ 5 inch miếng đệm bảo vệ cho đồ gỗ nhựa đồ nội thất máy đánh bóng gốm
Lazada Thân Máy mài Pin Dewalt Không chổi than dùng cho pin 88V 99V 118V 168V 199V
Thân máy mài pin dewalt không chổi than dùng cho pin 88v 99v 118v 168v 199v
Lazada Rô To Máy Mài 03 - 100 Dca Chính Hãng - Roto Mài Boch Dca
Rô to máy mài 03 - 100 dca chính hãng - roto mài boch dca
(7)
Lazada Máy mài góc 100mm Bosch GWS 060
Máy mài góc 100mm bosch gws 060
Lazada Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Lazada MÁY MÀI GÓC HMG1004
Máy mài góc hmg1004
Lazada MÁY CHÀ NHÁM RYOBI R18BS-0
Máy chà nhám ryobi r18bs-0
(2)
60 cái trống chà nhám 80 Grit Băng nhám giấy nhám với 2 cái Trục cao su 1/2 "cho dụng cụ xoay
Lazada Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34