Máy cắt sắt MPT MCOS4003-3
Máy cắt sắt MPT MCOS4003-3
Tìm thấy 2 nơi bán khác, giá từ 4.000.000 ₫ - 7.195.000 ₫
4.000.000 ₫
4.070.000 ₫
So sánh giá
platform
Set 3 chai nước hoa nữ May
5.0
9 đánh giá
Đến nơi bán
Xe Đạp Mini Nhật Maruishi Cat-2611 chính hãng
Đến nơi bán
Mèo may mắn, cực kỳ may mắn, siêu may mắn
platform
Nhà cây cho mèo mchp cat tree qq80105
5.0
1 đánh giá
Máy vắt sổ acme 434 "3 in 1" + tặng 1 bộ phụ kiện may
May cat thit ban pho 2mm sieu khoe
4.0
3 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Máy cắt sắt MPT MCOS4003-3 cho khả năng cắt sắt hiệu quả
MPT MCOS4003-3 dùng nguồn điện 3 pha, lưỡi cắt có đường kính lớn 400mm. Máy cắt sắt MPT MCOS4003-3 trang bị công suất lớn 3.000W sẽ cung cấp khả năng làm việc bền bỉ hơn, hiệu quả cắt kim loại cao hơn.