Màn hình Samsung LC34F791 34Inch
Tìm thấy 3 nơi bán khác, giá từ 10.000.000 ₫ - 21.990.000 ₫
So sánh giá
platform
Bảng vẽ màn hinh Wacom One 13 inch
Đến nơi bán
Màn hình gigabyte g34wqc-ek
5.0
4 đánh giá
Đến nơi bán
platform
Màn hình máy tính viewsonic va3456-mhdj 34inch wqhd ips 75hz loa
Màn hình máy tính dell p3421w - hàng chính hãng
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Kích thước màn hình: 34Inch LED
Độ phân giải: 3440x1440
Cổng giao tiếp: DP / HDMI*2 / Headphone/ Stereo speaker/USB
Sản phẩm Màn hình
Tên Hãng Samsung
Model LC34F791WQEXXV 100Hz
Kiểu màn hình Màn hình cong (Curved)
Kích thước màn hình 34Inch LED
Độ sáng 300cd/m2
Tỷ lệ tương phản 3000: 1
Độ phân giải 3440x1440
Thời gian đáp ứng 4ms
Góc nhìn 178°/178°
Tính năng khác Công nghệ Chấm lượng tử cho dãy màu sắc chân thật hơn
Xuất xứ Chính hãng
Giá Màn hình Samsung LC34F791 34Inch mới nhất
  1. LCD 34 Samsung LC34F791WQEXXV bán tại Lazada giá 22.824.000₫
  2. Màn Hình Cong Samsung LC34F791WQEXXV 34inch 4K 4ms 100Hz FreeSync VA Speaker - Hàng Chính Hãng bán tại Tiki giá 45.590.000₫
  3. Màn hình máy tính cong LED samsung WQHD 34 inch LC34F791WQEXXV - LC34F791WQEXXV bán tại Sendo giá 45.590.000₫
  4. Màn Hình cong Samsung 34" LC34F791WQEXXV (3440x1440/VA/100Hz/4ms/FreeSync) bán tại Phong Vũ giá 39.780.000₫
  5. Màn hình máy tính Samsung LC34F791WQEXXV 34inch 100Hz bán tại An Phát giá 24.999.000₫
  6. Màn hình Samsung 34 inch LC34F791WQ Curved LED. bán tại HanoiComputer giá 45.589.000₫