Led Asazo 32AS100/AT130
Led Asazo 32AS100/AT130
Led Asazo 32AS100/AT130
Theo dõi giảm giá
Giá từ Sendo Sendo
120.000 ₫
1.7k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 120.000 ₫ - 135.000 ₫
platform
Đến nơi bán
Thanh led tivi asazo 43 inch -_giá 1 thanh 8 bóng
120.000 ₫
Đến nơi bán
Thanh Led Tivi Asazo 40 inch - giá 1 thanh dài 7 bóng
platform
Led asanzo 32as100/at130
5.0
1 đánh giá
Led tivi asanzo 32as100
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Led dùng thay cho tivi Asazo 32inch 1 máy gồm 2 thanh, 1 thanh có 5 bóng. Led mới k bảo hành. Sđt, Zalo liên hệ 0398476638
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34