Kềm Mỏ Quạ 12"/300Mm Ingco HPP03300
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
127.000 ₫
346 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 127.972 ₫ - 139.990 ₫
platform
Kìm mỏ quạ 12 inch thép cr-v ingco hpp03300
12 đánh giá
134.000 ₫
Đến nơi bán
4.9
8 đánh giá
Đến nơi bán
300mm kìm mỏ quạ ingco hpp03300
5.0
1 đánh giá
platform
Kềm mỏ quạ 12"/300mm ingco hpp04300
1 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Mã sản phẩm: HPP03300 - Thương hiệu: INGCO - Xuất xứ: Trung Quốc - Size: 12 inch/300mm - Chất liệu bằng thép CR-V - Đen bóng - Tay cầm hai màu. - 36/T
Gợi ý dành cho bạn
Lazada [HCM]Kìm cắt cạnh có lỗ tuốt dây ko có lò xo Tsunoda CN-130 Nhật Bản
Kìm cắt cạnh có lỗ tuốt dây ko có lò xo Tsunoda CN-130 Nhật Bản
Lazada Kìm Điện Đa Năng Cao Cấp 5 Trong 1 FO-2016A 8 Inch/220mm (Kẹp-Cắt-Uốn-Bấm-Tuốt Dây)
Kìm điện đa năng cao cấp 5 trong 1 fo-2016a 8 inch/220mm
(5)
Lazada Kềm phe Kapusi 7inch cong ra
Kềm phe Kapusi 7inch cong ra
Lazada KỀM TUỐT DÂY ĐIỆN TỰ ĐỘNG KAPUSI 0.6-2.6mm - K-9119 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Kềm tuốt dây điện tự động kapusi 0.6-2.6mm - k-9119 - hàng chính hãng
(1)
Lazada [yusx] 600 Cái/Dụng Cụ Kìm Vòng Kẹp M Kìm Cài Đặt Lồng Gà Dây Lưới Lồng Gà Kẹp Siết Chặt
600 cái/dụng cụ kìm vòng kẹp m kìm cài đặt lồng gà dây lưới lồng gà kẹp siết chặt
Lazada Bộ combo 7 kềm total TOS23055
Bộ combo 7 kềm total tos23055
Lazada Kìm hàn Cmart B0009-500A
Kìm hàn cmart b0009-500a
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34