[2 con] (DIP) IC LM2596T-3V3 TO-220-5 (LM2596T-3.3) (IC Nguồn Giảm áp Buck Power) - HH004306
5.0
1 đánh giá
903 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 19.900 ₫ - 45.000 ₫
platform
Ic lm2596t-3v3 to-220-5
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
Ic lm2596t-5v to-220-5
4.7
3 đánh giá
Đến nơi bán
Ic lm2596t-12v to-220-5
5 đánh giá
platform
Ic lm2596t-5v to-220-5
2 đánh giá
Ic lm2596t-12v to-220-5
2 đánh giá
Ic lm2596t-adj to-220-5
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
IC LM2596T-3V3 TO-220-5 (LM2596T-3.3 LM2596 2596 3V3 3.3V)
_x000D_ IC LM2596T-3.3V TO-220-5 (LM2596 2596 3V3 3.3V)
Mô tả sản phẩm:
Description
IC REG BUCK 3.3V 3A TO220-5
Detailed Description
Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 3A TO-220-5 Formed Leads
Thông số kỹ thuật:
- Package: Tube
- Part Status: Obsolete
- Function: Step-Down
- Output Configuration: Positive
- Topology: Buck
- Output Type: Fixed
- Number of Outputs: 1
- Voltage - Input (Min): 4.5V
- Voltage - Input (Max): 40V
- Voltage - Output (Min/Fixed): 3.3V
- Voltage - Output (Max): -
- Current - Output: 3A
- Frequency - Switching: 150kHz
- Synchronous Rectifier: No
- Operating Temperature: -40°C ~ 125°C (TJ)
- Mounting Type: Through Hole
- Package / Case: TO-220-5 Formed Leads
- Supplier Device Package: TO-220-5
Datasheet:
https://Datasheet:pdf.com/pdf/808926/HTC/LM2596/1
_x000D_
_x000D_
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34