[2 con] (DIP) IC LM2596T-12V TO-220-5 (LM2596T-12) (IC Nguồn Giảm áp Buck Power) - HH004307
5.0
2 đánh giá
1.1k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 4.840 ₫ - 45.000 ₫
platform
Lm2596t-adj ic reg buck adj 3a to-220-5
Đến nơi bán
Ic lm2596t-12v to-220-5
Đến nơi bán
Ic lm2596t-5v to-220-5
4.7
3 đánh giá
platform
Ic lm2596t-5v to-220-5
2 đánh giá
Ic lm2596t-3v3 to-220-5
1 đánh giá
Ic lm2596t-adj to-220-5
1 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
IC LM2596T-12V TO-220-5 (LM2596T-12 LM2596 2596 12V)
_x000D_ IC LM2596T-12V TO-220-5 (LM2596 2596 12V)
Mô tả sản phẩm:
Description
IC REG BUCK 12V 3A TO220-5
Detailed Description
Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 12V 1 Output 3A TO-220-5 Formed Leads
Thông số kỹ thuật:
- Package: Tube
- Part Status: Obsolete
- Function: Step-Down
- Output Configuration: Positive
- Topology: Buck
- Output Type: Fixed
- Number of Outputs: 1
- Voltage - Input (Min): 4.5V
- Voltage - Input (Max): 40V
- Voltage - Output (Min/Fixed): 12V
- Voltage - Output (Max): -
- Current - Output: 3A
- Frequency - Switching: 150kHz
- Synchronous Rectifier: No
- Operating Temperature: -40°C ~ 125°C (TJ)
- Mounting Type: Through Hole
- Package / Case: TO-220-5 Formed Leads
- Supplier Device Package: TO-220-5
Datasheet:
https://Datasheet:pdf.com/pdf/808926/HTC/LM2596/1
_x000D_
_x000D_
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34