[2 con] (SOP) IC Dán LM2596HVS-12V TO-263 (SMD) (IC Nguồn Giảm áp Buck Power) - HH004309
32.200 ₫
238 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 12.100 ₫ - 29.300 ₫
platform
Lm2596hvs-12 ic reg buck 12v 3a to-263-5
Đến nơi bán
Ic dán lm2596hvs-adj to-263
5.0
2 đánh giá
Đến nơi bán
Ic dán lm2596s-12v to-263
5.0
8 đánh giá
platform
Ic dán lm2596hvs-adj to-263
3 đánh giá
Ic dán lm2596s-12v to-263
Ic dán lm2596s-adj to-263
5 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
IC LM2596HVS-12V TO-263 (SMD Dán) (LM2596HVS-12 LM2596 2596 12V)
_x000D_ IC LM2596HVS-12V TO-263 (SMD Dán) (LM2596 2596 12V)
Mô tả sản phẩm:
Description
LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P
Thông số kỹ thuật:
- Dải điện áp vào: 4.5~60V
- ĐIện áp ra: 12V
- Dòng điện ra: 0.2A ~3A
- Dải nhiệt độ: -45C to 125C
- CácMô tả: khác: khả năng ngắt ngoài với dòng chờ 50uA và ngắt tự động khi quá nhiệt
Datasheet:
http://www.datasheetcafe.com/lm2596hv-datasheet-pdf/
_x000D_
_x000D_
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34