[2 con] (SOP) IC Dán LM2596S-12V TO-263 (SMD) (IC Nguồn Giảm áp Buck Power) - HH004308
21.900 ₫
1k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 19.900 ₫ - 47.900 ₫
platform
Ic dán lm2596s-12v to-263
5.0
8 đánh giá
Đến nơi bán
Ic dán lm2596s-5v to-263
5.0
9 đánh giá
Đến nơi bán
Ic dán lm2596s-adj to-263
27 đánh giá
platform
Ic dán lm2596s-5v to-263
2 đánh giá
Ic dán lm2596s-adj to-263
5 đánh giá
Ic dán lm2576s-12v to-263-6
Mô tả sản phẩm
IC LM2596S-12V TO-263 (SMD Dán) (LM2596S-12 LM2596 2596 12V)
_x000D_ IC LM2596S-12V TO-263 (SMD Dán) (LM2596 2596 12V)
Mô tả sản phẩm:
Description
IC REG BUCK 12V 3A TO263-5
Detailed Description
Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 12V 1 Output 3A TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA
Thông số kỹ thuật:
- Package: Tube
- Part Status: Obsolete
- Function: Step-Down
- Output Configuration: Positive
- Topology: Buck
- Output Type: Fixed
- Number of Outputs: 1
- Voltage - Input (Min): 4.5V
- Voltage - Input (Max): 40V
- Voltage - Output (Min/Fixed): 12V
- Voltage - Output (Max): -
- Current - Output: 3A
- Frequency - Switching: 150kHz
- Synchronous Rectifier: No
- Operating Temperature: -40°C ~ 125°C (TJ)
- Mounting Type: Surface Mount
- Package / Case: TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA
- Supplier Device Package: DDPAK/TO-263-5
Datasheet:
https://Datasheet:pdf.com/pdf/808926/HTC/LM2596/1
_x000D_
_x000D_
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34