[HCM]Ổ Bi Trượt LMK12LUU 12mm
[HCM]Ổ Bi Trượt LMK12LUU 12mm
[HCM]Ổ Bi Trượt LMK12LUU 12mm
[HCM]Ổ Bi Trượt LMK12LUU 12mm
[HCM]Ổ Bi Trượt LMK12LUU 12mm
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
4.5
2 đánh giá
772 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 50.000 ₫ - 74.000 ₫
platform
Vòng bi trượt liền 8mm 10mm 12mm
50.000 ₫
Đến nơi bán
Ổ bi trượt lmk12luu 12mm
platform
Ổ bi trượt
Vòng bi trượt liền sc12uu 12mm
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Đường kính cạnh 12 mm
Đường kính ngoài 21mm
Tổng chiều dài 57mm
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Cáp giao diện điện dây cáp cấp điện ABS cho Lenovo IdeaPad G505 cho Lenovo IdeaPad G500
Cáp giao diện điện dây cáp cấp điện ABS cho Lenovo IdeaPad G505 cho Lenovo IdeaPad G500
Lazada Cáp chuyển đổi USB to RS232 Vention VAS-C02
Cáp chuyển đổi usb to rs232 vention vas-c02
Lazada 18AWG cáp điện 15cm 18AWG cáp điện cho bo mạch chủ Lenovo
18awg cáp điện 15cm 18awg cáp điện cho bo mạch chủ lenovo
Lazada [Mã ELHA9 giảm 15% đơn 50K] ️[Sạc zin] SẠC LAPTOP HP 240 G1, 240 G2
️ sạc laptop hp 240 g1, 240 g2
Lazada [Sạc Zin 19.5V-12.3A 240W ] Sạc laptop Dell Precision M6500 M6600 M6700 M6800 M4700 M4800 FWCRC C3MFM U896K Y047M J938H
Sạc laptop dell precision m6500 m6600 m6700 m6800 m4700 m4800 fwcrc c3mfm u896k y047m j938h
Lazada củ sạc surface 15V 2.58A 44W bản gốc
Củ sạc surface 15v 2.58a 44w bản gốc
Lazada Bộ Sạc Zin Laptop 19V 3.42A Cho Acer Aspire One 722 725 756 752 753 521 522 533 D150 D250 D255 D255E D257 D260 D270
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34