[HCM]MÁY CƯA LỌNG MAXPRO MPJS800VLQ
1.320.000 ₫
4.8
28 đánh giá
109 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 820.000 ₫ - 980.000 ₫
platform
Máy cưa lọng maxpro mpjs800vlq
5.0
5 đánh giá
Đến nơi bán
Máy cưa lọng maxpro mpjs800vlq
4.9
58 đánh giá
Đến nơi bán
Máy cưa lọng Maxpro 800w có tia laser
4.0
4 đánh giá
platform
Máy cưa lọng js57028
800w máy cưa lọng ingco js80028
5.0
19 đánh giá
Máy cưa lọng 800w ingco js80028
4.8
4 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Tool – free blade change system
4 – stage pendulum stroke adjustment
Soft grip handle
Variable speed
AC Laser guidance for precise operation
Aluminium baseplate with integrated storage area for blades
Patented Maxpro heavy-duty BMC packing
Voltage: 220-240V~ 50Hz
Rated power input: 800W
No-load stroke rate: : 500-3000/min
Blade holder: Quick
Cutting Capacity:
Wood: 80mm
Plastic: 35mm
Steel: 10mm
Bevel capacity:0±45degrees
Unit N.W.: 2.2kg
Đánh giá từ người mua
Đã mua tại Lazada
7 năm trước
Đã mua tại Lazada
8 năm trước
Xem thêm
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34