[HCM]BỘ NGUỒN OMRON S8FS-C10012
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
350.000 ₫
1.1k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 350.000 ₫ - 395.000 ₫
platform
Bộ nguồn s8fs-c10012
platform
Bộ nguồn omron s8fs-c10024
Bộ nguồn tổ ong omron s8fs-c10024j
Bộ nguồn xung omron 24vdc, 2.2a s8fs-c05024
1 đánh giá
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật của S8FS-C10012:
  • Công suất: 100W ­
  • Điện áp vào: 100 ­ 240 VAC, 50 /60 Hz ­
  • Điện áp ra: 12V DC ­
  • Dòng định mức: 8.5A
  • Bảo vệ quá áp: Bộ nguồn tự động ngắt khi điện áp ngõ ra vượt quá 115%
  • Điện trở cách điện: 100 MΩ min. (giữ các đầu nối ngõ vào và ngõ ra) ở 500 VDC
  • Nhiệt độ làm việc: −20 đến 60°C (không ngưng tụ và đóng băng)
  • Độ ẩm làm việc: 20% đến 90%
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34