[HCM] Smart Tivi Casper 43 inch 43FX5200
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
7.990.000 ₫
497 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 7.248.000 ₫ - 7.990.000 ₫
platform
Smart tivi casper 42 inch 42fx5200
5.0
2 đánh giá
7.290.000 ₫
Đến nơi bán
Smart tivi 4k uhd lg 43 inch 43uq801c0sb - miễn phí giao hcm
Smart tivi lg 43 inch 4k 43uq7050psa - giao toàn quốc - freeship hcm
Smart tivi sony 43 inch kdl-43w660g
Smart tivi samsung 4k 43 inch ua43au7700
Smart tivi casper 4k 50 inch 50ug6100
5.0
2 đánh giá
Xem thêm 4 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Smart Tivi Casper 43 inch 43FX5200 sản phẩm thông minh đến từ thương hiệu Casper nổi tiếng. Thiết kế siêu mỏng cùng công nghệ hình ảnh sắc nét, chất lượng âm thanh chân thật cùng nhiều tính năng hữu ích. Chiếc tivi hứa hẹn mang đến cho người dùng những giây phút thư giãn thoải mái sau ngày dài làm việc mệt mỏi.
Thiết kế hiện đại, ấn tượng
Smart Tivi Casper 43 inch 43FX5200 được thiết kế tinh giản, nhỏ gọn cùng kích thước 971 x 562 x 80 mm và khối lượng 6kg. Kèm theo đó là phần đế chân hình chữ V úp ngược chắc chắn giúp dễ dàng đặt chiếc tivi trên các bề mặt phẳng như mặt tủ nơi phòng khách hay phòng ngủ.
Hình ảnh HDR sống động, sắc nét
Sở hữu màn hình với kích thước lên đến 43 inch, độ phân giải Full HD (1920 x 1080 pixel), tần số quét là 60Hz cùng công nghệ HDR hiện đại. Smart Tivi Casper 43FX5200 mang đến cho người dùng những hình ảnh chất lượng cao, sắc nét và sống động hơn bao giờ hết.