Động cơ giảm tốc JGB37-3530 12V 66rpm
169.560 ₫
2k lượt bán
Sản phẩm đã hết hàng
Xem sản phẩm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 200.000 ₫ - 248.000 ₫
platform
Động cơ giảm tốc jgb37-520 24v
Đến nơi bán
Động cơ giảm tốc jgb37 12v - 545 200v/p - 3530 66v/p
Đến nơi bán
Động cơ giảm tốc jgb37-3530 12v 320rpm
5.0
4 đánh giá
platform
Động cơ giảm tốc jgb37-545 12v 200rpm
5.0
1 đánh giá
1 đánh giá
Động cơ giảm tốc jgb37 12v 130rpm
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
  • Điện áp định mức: 12V
  • Không có tải tốc độ quay 66 vòng / phút
  • Lực kéo: 5kg.cm (trên trục , NSX công bố , chưa kiểm chứng)
  • Tỷ lệ giảm: 1:131
  • Đường kính hộp giảm tốc: 37mm
  • Chiều dài hộp số: 24mm
  • Đường kính động cơ: 34,4mm
  • Chiều dài động cơ:30 mm
  • Chiều cao trục:6mm
  • Chiều dài trục mở rộng: 15mm
  • Đường kính trục: 6mm, trục kiểu khuyết D (0.65mm ở cạnh pin)
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34