Đèn led 220VAC AD16-22DS
Đèn led 220VAC AD16-22DS
Đèn led 220VAC AD16-22DS
Đèn led 220VAC AD16-22DS
Đèn led 220VAC AD16-22DS
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
5.0
1 đánh giá
173 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 6.800 ₫ - 18.080 ₫
platform
Đến nơi bán
Đèn led báo pha ad16-22ds phi 22mm điện áp 220vac
7.500 ₫
Đến nơi bán
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Đèn led 220VAC AD16-22DS màu vàng, xanh , đỏ Đèn led 220VAC AD16-22DS màu vàng, xanh , đỏ + Điện áp: 220VAC + Dòng điện tiêu thụ:<=20mA + Màu sắc: Màu Đỏ, vàng, xanh + Đường Kính: 22mm
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34