Đèn báo có còi AD16-22SM
Đèn báo có còi AD16-22SM
Đèn báo có còi AD16-22SM
Đèn báo có còi AD16-22SM
Đèn báo có còi AD16-22SM
Đèn báo có còi AD16-22SM
Đèn báo có còi AD16-22SM
5.0
3 đánh giá
1.8k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 18.500 ₫ - 32.000 ₫
platform
Đèn báo có còi ad16-22sm
4.8
25 đánh giá
Đến nơi bán
Đèn báo có còi ad16-22sm
Đến nơi bán
Đèn báo có còi ad16-22sm
platform
Đèn báo có còi ad16-22sm
5.0
4 đánh giá
Đèn báo nguồn có còi ad16-22sm 24vdc
2 đánh giá
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm này có tính năng tương đương đèn báo có còi AD16-16SM nhưng công suất cao hơn.
Sản phẩm có nhiều màu sắc LED quý khách có thể lựa chọn trong phần phân loại.
Thông số kỹ thuật
  • Model: AD16-22SM
  • Điện áp: 220V | 24V | 12V DC/AC (ghi trên nhãn)
  • Ánh sáng & âm thanh: Đỏ | Vàng | Xanh Lá — âm thanh ngắt quãng
  • Đường kính lỗ lắp đặt: 22mm
  • Đường kính đèn báo: 29mm
  • Tổng chiều dài: 65mm
  • Tuổi thọ: 30.000 giờ
  • Trọng lượng: 20g
Hình ảnh sản phẩm Đèn báo có còi AD16-22SM
Đánh giá từ người mua
Đã mua tại Lazada
Shop giao nhầm. Mình đặt 12V DC mà giao còi đèn báo điện áp tới 220V AC. test còi báo tốt. vẫn ủng hộ shop 5 Sao. nhưng mong shop lần sau giao hàng nên kiểm tra kỹ hơn.
5 năm trước
Xem thêm
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34