Công tắc vô cấp rotary encoder EC11-20MM - Chiết Áp Encoder 20 Bit EC11
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
4.5
17 đánh giá
1.1k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 8.550 ₫ - 21.000 ₫
platform
Triết áp encoder ec11
4.8
50 đánh giá
9.000 ₫
Đến nơi bán
Núm xoay encoder Công tắc vô cấp EC11
4.9
35 đánh giá
12.000 ₫
Đến nơi bán
platform
Ec11 rotary encoder 20 vị trí núm dài 20mm
Volum encoder xoay biến trở số công tắc vô cấp ec11 20mm
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Giới thiệu sản phẩm Bộ mã hóa EC11I còn được gọi là bộ mã hóa chip, bộ mã hóa chuyển mạch, bộ mã hóa quay, bộ mã hóa ô tô, v.v. Bộ mã hóa EC11I có 20 xung và 20 điểm định vị, bao bì là 250 chiếc / hộp, điều chỉnh nửa thân trục / thân ren, v.v. và phạm vi chiều dài trục là 20mm. Không gửi ốc vít Bộ mã hóa dòng EC11I chủ yếu được sử dụng trong điện tử ô tô, âm thanh đa phương tiện, thiết bị đo đạc, thiết bị gia dụng, nhà thông minh, thiết bị ngoại vi máy tính, thiết bị y tế và các lĩnh vực khác. Xin lưu ý rằng bộ mã hóa không nên được bảo quản ở nơi có nhiệt độ cao, ẩm ướt và ăn mòn, và các sản phẩm còn sót lại không sử dụng sau khi giải nén nên được bảo quản trong môi trường chống ẩm. Thông số sản phẩm: Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -30 ° C đến + 80 ° C Phạm vi nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến + 85 ° C Điện áp định mức: :D C 5V Góc quay hoàn toàn: 360 độ (không có điểm dừng) 回转寿命:30000+200 Cycles Điện trở tiếp xúc: ≤100mΩ Điện trở cách điện: 100MΩ trở lên Dao động: nén ≤10mS Tuổi thọ: 20.000±200 lần (0,5 thì) 15.000±200 chuyến. (1,5 chuyến) #Côngtắcvôcấprotaryencoder #Công_tắc_vô_cấp_rotary_encoder #congtacvocaprotaryencoder #cong_tac_vo_cap_rotary_encoder #EC11-20MM #ec11-20mm #ChiếtÁp #Chiết_Áp #chietap #chiet_ap #Encoder #encoder #20Bit #20_Bit #20bit #20_bit #EC11 #ec11
Gợi ý dành cho bạn
Shopee SIMON I7-Module công tắc đôi, một chiều  Màu trắng - Mã 701021 - Cao cấp - Sang trọng
Simon i7-module công tắc đôi, một chiều màu trắng - mã 701021 - cao cấp - sang trọng
Shopee Hộp Công Tắc Khởi Động Từ + Role Nhiệt cho Máy nén khí, Động cơ điện. 4000W, 7,5000W, 15000W 220V 380V
Shopee Mô Đun Hạ Áp DC-DC 9V / 12V / 19V Sang 5V 3A USB 4.5-23V
Mô đun hạ áp dc-dc 9v / 12v / 19v sang 5v 3a usb 4.5-23v
Shopee Công tắc hành trình
Công tắc hành trình
Shopee Điều khiển rcfans 12 V 24 36 60 8 A 400 W với tốc độ chuyển đổi Bộ điều khiển bàn chải DC có thể điều chỉnh động cơ Bộ điều chỉnh PWM
Shopee Công tắc nút nhấn dừng khẩn cấp Yetijay Red Cover IP55 Phụ kiện chống nước
Công tắc nút nhấn dừng khẩn cấp Yetijay Red Cover IP55 Phụ kiện chống nước
Shopee Công tắc Hunonic Lahu 1 kênh Công Suất Lớn 4000W, Công Tắc Thông Minh Kết Nối Wifi, Điều Khiển Qua Điện Thoại